Pu Shoe Babban Guduro
Pu Shoe Babban Guduro
KYAUTA
Wannan tsarin ya ƙunshi abubuwa guda huɗu, polyol, ISO, wakili na warkewa da mai kara kuzari.
HALAYE
Haɗin zafin jiki 30 ℃ 40 ℃, Maganin zafin jiki 80 ~ 90 ℃, Tsawan lokaci 8 ~ 10 min (daidaitacce), Taurin ƙãre samfurin za'a iya daidaita shi ta canza rabon kayan aikin A+C/B.
AJIYA
Ajiye a wuri mai sanyi da bushewa.Idan ba za ku iya amfani da ganga ɗaya a lokaci ɗaya ba, da fatan za a cika iskar Nitrogen kuma ku rufe ganga da kyau.Rayuwar shiryayye na shiryawa na asali shine watanni 6.
DUKIYAR JIKI
| Sigar amsawa | |||||
| Ƙarƙashin Ƙarshen Samfur / Shore A | 70 | 74 | 79 | 82 | |
| Rabon taro | Saukewa: DX3520-B | 62 | 68 | 75 | 80 |
| DX3580-A | 97 | 96 | 95 | 94 | |
| DX3580-C | 3 | 4 | 5 | 6 | |
| Mai haɓakawa / DX3580-A (%) | 0.29 | 0.27 | 0.25 | 0.25 | |
| Wakilin Defoaming / DX3580-A (%) | 0.45 | 0.47 | 0.49 | 0.53 | |
| Gel lokaci / min | 3 | 3 | 3 | 3 | |
| Kayan aikin injiniya na gamayya samfurin | ||||
| Hardness / Shore A | 70 | 74 | 79 | 82 |
| Ƙarfin ƙarfi / MPa | 35 | 44 | 47 | 49 |
| 100% Modulus / MPa | 2.2 | 2.8 | 3.9 | 5.4 |
| 300% Modulus / MPa | 4.6 | 6.5 | 8.5 | 9.8 |
| Ƙarshen Ƙarfafawa / % | 540 | 520 | 500 | 490 |
| Ƙarfin Hawaye (Ba tare da Nick) / (KN/m) | 56 | 66 | 76 | 89 |
| Ƙarfin Hawaye (tare da Nick) / (KN/m) | 12 | 17 | 22 | 35 |










